• A shekara ta 2003
  Rongsheng Refractory Co., Ltd. an kafa shi
 • A shekara ta 2007
  RS Refractory ya faɗaɗa yankin masana'anta da nau'ikan samfuran wadatar kayayyaki, samfuran sun rufe masana'antu biyar: ƙarfe, kayan gini, ƙarfe mara ƙarfi, sunadarai da injin wuta.
 • A shekara ta 2009
  Ƙaddamar da haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da shahararren kamfanin E-business Alibaba, kasuwancin E-business na gida da na ketare ya tashi.
 • A cikin 2011
  An canza sunan kamfani bisa hukuma zuwa Zhengzhou Rongsheng Refractory Co., Ltd., kuma cikin nasarar wuce takaddun tsarin gudanarwa guda uku.
 • A cikin 2012
  An kafa bincike na fasaha da haɓakawa, tare da ci-gaba na refractor y abu physiochemical fihirisar dubawa kayan aiki da daidaitaccen Lab.
 • A cikin 2013
  Amsa da rayayye ga dabarun haɓaka Intanet +, tashar makamashi a cikin intanit + yanayin siyarwa. Ana fitar da samfuran refractory zuwa Vietnam, Koriya ta Kudu, Japan da sauransu.
 • A cikin 2014
  Ƙarƙashin jagorancin bel ɗaya, dabarun haɓaka hanya ɗaya, haɓaka kasuwannin ƙetare rayayye, fara haɗin gwiwa tare da sanannen kamfanin dandamali na E-business na duniya: Google, Yandex, da sauransu.
 • A cikin 2015
  An yi amfani da karfi sosai a kudu maso gabashin Asiya kasuwar, reshen Vietnam da kuma sito na ketare, an kafa Henan Huanyang Enterprise Co., Ltd..
 • A cikin 2016
  Lashe darajar Kasuwancin Kulawa da Amfanin Jama'a. Yin amfani da kasuwar Gabas ta Tsakiya sosai, an kafa reshen Dubai.
 • A cikin 2017
  RongSheng Engineering Co., Ltd. an kafa shi. An kafa reshen Jamus, ana fitar da samfuran da ba su da tushe zuwa ƙasashe da yankuna sama da 30.
 • A cikin Satumba 2018
  An kafa ZhengZhou Rongsheng Import Export Co., Ltd.. A cikin Disamba 2018, Zhengzhou Rongsheng Enterprise Group aka kafa.
 • A watan Mayun 2019
  Rongsheng Xinwei New Material Co., Ltd. an kafa shi.